ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหน้าเสือพิมพ์เล็ก หลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 3376 ครั้ง)

ออฟไลน์ pockderng

• จตุตถะ
    • อีเมล
อยากทราบว่าสร้างปีอะไร พอดีไปเจอมา เป็นเนื้อทองแดง ย้งไม่ตัดสินใจกลับมาถามผู้รู้ก่อน  ขอบคุณครับ :045:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: เหรียญหน้าเสือพิมพ์เล็ก หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 เม.ย. 2554, 03:09:43 »

เล็กขนาดไหนล่ะครับ แล้วด้านหน้าหลังเป็นแบบไหน? รายละเอียดข้อมูลที่ให้น้อยมาก ตอบยากครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ pockderng

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญหน้าเสือพิมพ์เล็ก หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เม.ย. 2554, 10:52:36 »
ก่อนอื่น ขอบคุณ คุณคนรักษ์พระด้วยนะครับ ที่ตอบข้อสงสัยของผม ขอถามอีกครั้งนะครับ เหรียญหน้าเสือพิมพ์เล็กด้านหลังหลวงพ่อเปิ่นขี่หมู

สร้างปีอะไร รุ่นอะไรครับ ขอบคุณครับ :053: