ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีได้ปืนไขว้ 30 มาอยากรู้ว่าแท้หรือเปล่ารบกวนพี่ๆๆทีนะครับ  (อ่าน 1173 ครั้ง)

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
ตามความคิดผม แท้แน่นอนครับ(ถึงภาพถ่ายจะไม่ชัดเจนนัก) เพราะผมก็มีเหรียญรุ่นนี้ห้อยคออยู่ตอนนี้
เหรียญเก๊รุ่นนี้ ผมยังไม่ปรากฎเห็นครับ
 :054:  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2553, 11:26:48 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ ดำ เอสโซ่

• ปัญจมะ
  • เอสโซ่ ครองเมือง ฮุว่ะ ฮุว่ะ ฮ่าๆ
    • MSN Messenger - i_am_in_love_24@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • www.hi5.com
    • อีเมล
เหรียญรุ่นนี้ผมก็ห้อยคออยู่เหมือนกันคับ

ผมว่าแท้ครับ :058: