ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหน้าหนุมาณ  (อ่าน 1036 ครั้ง)

ออฟไลน์ naikai

• ทองย่อมเป็นทองเสมอไม่ว่าจะตกอยู่ในสถานที่ใด
  • จตุตถะ
  • ได้มาจากกุฏิริมน้ำตอนกลางคืนวันเสาร์
    • อีเมล
เหรียญหน้าหนุมาณ
« เมื่อ: 24 พ.ค. 2555, 03:27:20 »
ถ่ายมาให้ศึกษา  มิใช่มาเพื่อค้าขาย  
รูปแบบใช้ขยาย  ทั้งหญิงชายได้จดจำ

ไม่แน่ใจนะครับ ว่าจะเป็นหน้าหนุมาณ หรือราหูครับ เพราะท่านที่ให้มาไม่ได้บอกไว้ครับ
คิดว่าพี่ ๆ คงจะรู้นะครับ
ถ้าไมทราบก็รอท่านผู้รู้ตอบนะครับ
ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ สำหรับข้อมูลที่ไม่มีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2555, 03:29:59 โดย naikai »

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: เหรียญหน้าหนุมาณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พ.ค. 2555, 08:17:19 »
หนุมานครับ รายละเอียดของเหรียญลองค้นหาดูในบอร์ดนี้แหละครับ มีกระทู้วิธีดูแท้ไม่แท้ด้วย

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้