ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูหน่อยนะครับว่าดีไหม...  (อ่าน 778 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ช่วยดูหน่อยนะครับว่าแท้หรือเปล่า
ขอคุณมากนะครับ...
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.