ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครพอจะรู้จัก อ.โกมินทร์ เปลี่ยนเข็ม แถวๆปทุมธานีไหมครับ  (อ่าน 7351 ครั้ง)

ออฟไลน์ fly_away

• ทุติยะ
  • **
มีใครพอจะรู้จัก อ.โกมินทร์ เปลี่ยนเข็ม แถวๆปทุมธานีไหมครับ อยากทราบประวัติท่านครับ
ขับรถผ่านเห็นมีป้ายว่าเป็นสำนักสักยันต์ เลยมาสอบถามครับ

ออฟไลน์ kanisorn

• ปฐมะ
  • *
พ่อโกมินทร์ ทำพิธีไหว้ครูวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2552 และวันที่ 1 มีนาคม 2552

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล