ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสักมาก จะสักได้รึป่าว...  (อ่าน 2102 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bovy_583

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากสักมาก จะสักได้รึป่าว...
« เมื่อ: 26 ต.ค. 2549, 06:33:44 »
 :064: :064: อยากสักแต่ไม่รู้ว่าสักได้รึป่าว-เพราะว่าเป็นผู้หญิง (แต่อยากสักจิงๆนะ...เพราะเริ่มมีความเชื่อและศรัทธาในด้านนี้ :086:

pung tor

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: อยากสักมาก จะสักได้รึป่าว...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ต.ค. 2549, 06:54:27 »
ได้ครับ ถ้าสักน้ำมันขอแนะนำ หลวงพ่อติ่งครับ

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ตอบ: อยากสักมาก จะสักได้รึป่าว...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ต.ค. 2549, 09:09:17 »
สักได้ครับ ถ้าเป็นผู้หญิงสักด้านเมตาจะดีมากครับ ถ้าสักน้ำมันก็กับ อ.ติ่ง ครับ ท่านใจดีมากครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ต.ค. 2549, 09:29:05 »
ได้เรยครับ  เชิญเรย  กุฏิหลวงพี่ติ่ง  ครับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ต.ค. 2549, 09:36:45 »
เป็นชายหรือหญิงสักได้เหมือนกันครันส่วนมากแล้วถ้าเป็นผู้หญิงจะสักไปทางเมตตามหานิยมไปทางนั้นมากกว่าครับ[/size]
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ Bovy_583

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ต.ค. 2549, 09:13:01 »
แล้วถ้าจะสักเหมือนที่ผู้ชายเค้าสักกันได้รึป่าว...อะ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ต.ค. 2549, 09:34:45 »
สักได้ครับ แต่ส่วนมากผู้หญิงเค้าสักต้องการด้านเมตตามหานิยม ด้านค้าขายกันมากกว่าด้านอื่นครับ   :015: