ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม  (อ่าน 1718 ครั้ง)

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
สอบถาม
« เมื่อ: 21 ม.ค. 2549, 05:30:07 »
ในวันไหว้ครูมีเสื้อยันต์ออกให้บูชามั๊ยครับ  ถ้ามีราคาเท่าไหร่ดรับ

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
Re: สอบถาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ม.ค. 2549, 09:54:09 »
 :075:  ไม่ต้องถึงวันไหว้ครูหรอกคับ  ทุกวันที่กุฎิหลวงปู่ก็มีเสื้อยันต์ให้บูชาอยู่แล้ว  แต่ไม่ทราบราคานะคับ  :075:
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ ไมล์ เหนือฟ้ายังมีฟ้า

• ปัญจมะ
  • ไมล์
    • MSN Messenger - pinky_pig80@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ม.ค. 2549, 10:52:57 »
มีครับมีหลายเเบบ ของผมได้มาตัวละ300งับ  ข้างหน้า ยันเสือเเผ่น หลังเก้ายอด  งบนําอ้อย ซ้ายขาว เเปดทิศ งับป๋ม
ธีระกุล

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ก.พ. 2549, 11:40:07 »
ถ้าคุณอยากได้ก็หาเช่าได้นะครับ มีให้เช่าตลอดทุกๆวัน ราคาเสื้อก็ตัวนึง200-300บ.ขึ้นอยู่กับลายและสีอ่ะครับ อย่างเช่นเสื้อสีขาวลายเสือเผ่นข้างหน้าก็ตัวละ200บ.เพราะผมเพิ่งจะไปมาไม่นาน ส่วนถ้าเป็นเสื้อยันต์สีแดงก้อประมาณ300บ.ครับ ::)