ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยค่ะ พระสมเด็จ หรือบางขุนพรหมค่ะ แท้หรือไม่  (อ่าน 971 ครั้ง)

ออฟไลน์ 8113

• ทุติยะ
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธ.ค. 2553, 06:30:31 โดย 8113 »

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ความเห็นส่วนตัวนะครับ เป็นพิมพ์พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ใหญ่ คล้ายๆกับเกศทะลุซุ้ม แท้หรือไม่ ผมไม่มีความสามารถตอบได้ครับ ผิดถูกประการใด
ขอให้ท่านผู้อื่นชี้แนะต่อนะครับ

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ขออนุญาตนะครับ ...ความคิดเห็นส่วนตัวจากรูปผมว่าไม่ดีครับ
ขอบคุณที่ให้ร่วมเเสดงความคิดเห็น..เป็นกำลังใจให้ครับ :001:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
อะนะเนื่อพระไม่แห้ง ไม่เข้าตาครับ