ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเปิ่นรูปเหมือนปั้มรุ่นแรก พ.ศ. 2535 เนื้อสำริด หมายเลข 026  (อ่าน 1825 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amuletism

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
[bgcolor=#1D00FF]หลวงพ่อเปิ่นรูปเหมือนปั้มรุ่นแรก
พ.ศ. 2535 เนื้อสำริด
หมายเลข 026
[/bgcolor]

[bgcolor=#27FF00]โชคดีมากครับ ที่พอดีผ่านมือเซียนที่สนิทกันมา
กำลังอยากได้หลวงพ่อเปิ่นอยู่พอดี
ทีแรกคิดว่าจะเช่าเนื้อนว หรือเนื้อเงินสักองค์
มาเจอองค์นี้ ทราบว่าสร้างเพียง 99 องค์
เท่ากัยเนื้อทองคำ และตอกเลขกำกับทุกองค์
และใช้โค๊ตพิเศษยันต์ตัวเดียวกับเนื้อทองคำด้วย
เช่ามาแรง เลยนำมาให้ชมกับเพลินๆ ครับ
[/bgcolor]

ออฟไลน์ Tipmongkol

• ทุติยะ
  • **
[bgcolor=#1D00FF]หลวงพ่อเปิ่นรูปเหมือนปั้มรุ่นแรก
พ.ศ. 2535 เนื้อสำริด
หมายเลข 026
[/bgcolor]

[bgcolor=#27FF00]โชคดีมากครับ ที่พอดีผ่านมือเซียนที่สนิทกันมา
กำลังอยากได้หลวงพ่อเปิ่นอยู่พอดี
ทีแรกคิดว่าจะเช่าเนื้อนว หรือเนื้อเงินสักองค์
มาเจอองค์นี้ ทราบว่าสร้างเพียง 99 องค์
เท่ากัยเนื้อทองคำ และตอกเลขกำกับทุกองค์
และใช้โค๊ตพิเศษยันต์ตัวเดียวกับเนื้อทองคำด้วย
เช่ามาแรง เลยนำมาให้ชมกับเพลินๆ ครับ
[/bgcolor]

สวยมากครับ พี่ Amuletism มาเจ๊อะโดยบังเอิญ 5555

ออฟไลน์ Amuletism

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล

[/quote]

สวยมากครับ พี่ Amuletism มาเจ๊อะโดยบังเอิญ 5555
[/quote]

ขอบคุณมากครับ พอดีทองลง
เลยจัดจีวรให้ท่านไปเรียบร้อยแล้วครับ
ทองลงยาอย่างดี ไว้ถ่ายรูปมาลงใหม่