ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากรบกวนพี่ๆ ช่วยพิจารณาด้วยครับ  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออฟไลน์ TONGDEE2526

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หน้าเสือรุ่นพิเศษ รุ่นนี้ทันหลวงปู่มั้ยครับ และแท้รึเปล่าครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ TONGDEE2526

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ฝากรบกวนพี่ๆ ช่วยพิจารณาด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ส.ค. 2556, 10:53:15 »
ปล.ผมสังเกตว่าบล๊อคเหมือนกับบล๊อครุ่นแรกปี 23เลย
พี่ๆเพื่อนๆมองเหมือนกันมั้ยครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบ: ฝากรบกวนพี่ๆ ช่วยพิจารณาด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ส.ค. 2556, 07:57:05 »
ปี43 ทันหลวงพ่อครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา