ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวนิดหนึงครับสำหรับคนที่ชอบกุมารทองวัดสามง่าม  (อ่าน 1022 ครั้ง)

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
ท่านผู้ใดที่ชื่นชอบกุมารทองวัดสามง่ามหรือกำลังจะไปรับลูกๆที่น่ารัก คือตอนนี้ที่วัดนั้นไม่เหลือให้เช่าแม้แต่ ตนเดียวครับทั้งพกพาก็หมดเกลี้ยง พอดีผมไปก็เลยเสียเที่ยว สงสารชาวสิงคโปมาซะไกล แต่ไม่มีของให้ถ้าจะเอาก็ต้องตามแผงหล่ะครับ แต่ขายแพงมากแพงไม่เท่าไหร่ครับของปลอมนี่สิทุกข์ใจเลย ที่ผมแจ้งข่าวกลัวจะไปเสียเที่ยวกันนะครับผม

ออฟไลน์ aekkamol

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
วัดสามง่ามมีเวบแจ้งข่าวสารอยู่นะครับ อัพเดทข่าวสารตลอด

google ---> คนรักวัดสามง่าม