ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบอัพรูปใช้ได้เเล้วนะครับ....  (อ่าน 2819 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอนนี้ได้ปรับแก้ระบบอัพรูปให้ใช้งานได้แล้ว และเป็นการอัพขึ้นโฮสของเว็บเราเอง

ฉะนั้นจึงสบายใจได้เลยว่า รูปที่สมาชิกโพสต์ไปไม่หายครับ

วิธีการอัพรูปเพื่อโพสต์ลงบอร์ดครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=2148

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: ระบบอัพรูปใช้ได้เเล้วนะครับ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พ.ค. 2554, 01:08:39 »
กราบขอบคุณมากครับ ที่แจ้งข่าว :054: :054:

กราบนมัสการ หลวงพี่เว็บ มา ณ. ที่นี้ด้วยครับผม รักษาดูแลสุขภาพด้วยนะครับ :054: :054:

(ขออนุญาตเข้ามาอ่าน ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: ระบบอัพรูปใช้ได้เเล้วนะครับ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พ.ค. 2554, 01:14:37 »

กราบนมัสการหลวงพี่เวปครับ ขอบพระคุณมากครับ 
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พ.ค. 2554, 11:28:02 »
ขอบคุณครับ

ทดสอบ
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ artcokes

• จตุตถะ
  • สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2554, 09:31:30 »
ไปเที่ยวดอยสุเทพที่เชียงใหม่มาเจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2554, 09:32:27 โดย artcokes »

ออฟไลน์ artcokes

• จตุตถะ
  • สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มิ.ย. 2554, 09:35:02 »