ผู้เขียน หัวข้อ: คืออยากรู้ครับว่ามีอะไรที่เหมือน ดำดื้อ แดงเก  (อ่าน 1791 ครั้ง)

ออฟไลน์ i416677795

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คืออยากรู้ครับว่ามีอะไรที่เหมือน ดำดื้อ แดงเก บ้างครับ

แล้วผมก็สงสัยว่า หนุมาน มีหลายตัวจัง แต่บางเว็บบอกมีตัวเดียว ครับ แต่ ผมถามปู่ของผม เขาบอกว่า หนุมาน แต่ละรูปแตกต่างกันก็เหมือนกับ คนแต่ละคนมีนิสัยคนละอย่าง ครับ

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีหัวใจหนุมานเหมือนกัน
และมีอักขระกำกับไปตามพิมพ์
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ขออนุญาตตอบคำถามเเรกครับ ดำดื้อ เเดงเก มียันต์ที่เหมือนคล้ายคือ สี่สมิง ครับ เพราะใช้หัวใจเเละคาถาเหมือนกันครับ ขอบคุณ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ i416677795

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หัวใจ หนุมานนี่ หะนุมานะ ใช่ใหมครับ แล้ว หัวใจสี่สมิงหละครับ คืออะไร
ตอนนี้ ผมสักครับ แต่ไม่รู้ใช่ ดำดือแดงเก ป่าวนะครับ เพราะปู่ผมก็ไม่รู้จัก ดำดื้อแดงเก แต่เขารู้ว่าเป็น ยันต์ของคนโบราณ เป็นเกี่ยวกับ มหาอุต
เขาสักให้ผมไม่รู้สักนี้หรือ ป่าวแต่ที่ รู้ๆ ตั้งแต่ผมของขึ้น เพราะโกรธที่เห็นแฟนมีแฟนใหม่ ตอนนี้ ชาเกือบทุกวันเลย ครับ ชาเฉพาะตรงที่สัก สัก 2 ข้างนะ แต่ชาข้างเดียวไม่รู้เป็นเพราะร่างกายหรือ อันนั้นแหนะ ผมมีสักร้อยแปดด้วยนะ