ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดู เหรียญหลวงพ่อไปล่ ให้หน่อยครับ ว่าดีไหม  (อ่าน 3560 ครั้ง)

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รบกวนพี่ ๆ ผู้รู้ดูเหรียญหลวงพ่อไปล่ ให้ทีครับ ว่าใช่รุ่นแรกไหม ดีหรือไม่
เหรียญหลวงพ่อไปล่ หลังที่ระฤก 2478 ขอบล่างตอกโค๊ดเลข ๑ สภาพเหรียญน่าจะมีสนิมแดงติดหน่อยๆอะ ไม่แน่ใจว่าใช่ไหม

:074: :074: :054: :054:
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ naruthum

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ดูง่ายมากครับ ผิดธรรมชาิติเหรียญหล่อครับ เก้ดูง่ายมาก

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
เรียบร้อยครับ ไม่ดีแน่นอน เพราะเหรียญหล่อ จะมี 2 รุ่น รุ่น 1 ไม่ตอกโค๊ต รุ่น2 ตอกโค๊ต เลข ๒ ครับ
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ครับโผมมมมม
ขอบคุณครับ