ผู้เขียน หัวข้อ: ความเมตตาของอาจารย์หนวด  (อ่าน 2762 ครั้ง)

ออฟไลน์ punpon

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ความเมตตาของอาจารย์หนวด
« เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 08:27:18 »

ออฟไลน์ punpon

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: ความเมตตาของอาจารย์หนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 08:29:35 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 11:01:58 »
เส้นคมเข้มเหมือนเดิมเลยครับอาจารย์หนวด ...  :016:

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 11:23:01 »
   ถ้าผมจำไม่ผิด ยันต์ที่หน้าอกนี้  พี่ จ่าโอ แน่ ๆ เลย ครับ
คงจะจำผมได้นะครับ พี่ จ่าโอ ^^
เจอกันวันหน้า ทักทายผม ได้ นะครับ ผม บอล ครับ พี่

ปล. สวัสดี พี่ จ่าโอ และ พี่ punpon ด้วย ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 2552, 11:23:38 โดย อุณาโลม »
คาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่น
ตั้งนะโม ๓ จบ
นะมัตถุ รัตตะนัตตะยัสสะ สัทธัมเม ฐิตะคุณาภิปะยุตตัง เสฎฐัง สิสสานัง คะรุฎฐานิยัง
อุตตะมะปะชานาถะ วิสสุตัญจะ มะหาเถรัง นะมามิหัง ตัสสะ ตัสสานุภาเวนะ สัพะโสตถี
ภะวันตุเมฯ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 01:45:54 »
สวยงามคมเข้ม เหมือนเดิมเลยครับ อาจารย์หนวดท่านใจดี
และสักได้สวยงามมากๆ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 05:57:01 »
อาจารย์หนวดท่านสักยันต์ค่าครู 25 บาทใช่ไหมครับ ลายเส้นสวยงามมากครับ ถ้าผมสักหมึกต้องไปลงกับท่านบ้างแล้วครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 06:59:43 »
สวยงามครับฝีมืออาจารย์หนวด :015:

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 ก.ค. 2552, 02:33:42 »
โอ้วย สวยคมชัดเจนมากครับ มีโอกาสคงได้สัก กับ อาจารย์หนวดบ้าง :054:

porvfc

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 ก.ค. 2552, 02:35:08 »
โห..ชัดมากเลย เส้นยังคมเข้มเหมือนเดิม เห็นแม้กระทั้งรูขุมขนแน่ะ :074:

ออฟไลน์ ปุ๊_หนุมาน๙

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 ก.ค. 2552, 05:46:07 »
ถ้าผมไปถึงเช้าวันจันทร์ ประมาณ6.00น  จะได้สักกับท่านรึป่าวครับ
คือแบบว่าอยู่ไกล ไปทีนึงก้อต้องขอหลายรอบหน่อย  ท่านอยู่ถึงกี่โมงครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 ก.ค. 2552, 08:37:26 »
สวยงามคมชัดครับ  :016:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 ก.ค. 2552, 11:57:53 »
ถ้าผมไปถึงเช้าวันจันทร์ ประมาณ6.00น  จะได้สักกับท่านรึป่าวครับ
คือแบบว่าอยู่ไกล ไปทีนึงก้อต้องขอหลายรอบหน่อย  ท่านอยู่ถึงกี่โมงครับ

ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงนะครับ ท่านอยู่วันเสาร์-อาทิตย์และวันจันทร์ถึง12.00น.ครับ วันอาทิตย์นี้คิดว่าจะไปเหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ puja

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 ก.ค. 2552, 08:41:43 »
ผมได้ไปสักกับท่านอาจารย์มาแล้ว สวยงามมาก เริ่มด้วยยันต์เก้ายอด แล้วต่อไปต้องเพิ่มยันต์อะไรอีกครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 ก.ค. 2552, 08:58:03 »
ผมได้ไปสักกับท่านอาจารย์มาแล้ว สวยงามมาก เริ่มด้วยยันต์เก้ายอด แล้วต่อไปต้องเพิ่มยันต์อะไรอีกครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ

....ลายสักยันต์ของวัดบางพระ แล้วแต่ พระอาจารย์ อาจารย์ ท่านเมตตาให้ครับ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕