ผู้เขียน หัวข้อ: พระบูชาหลวงปู่ 5 นิ้ว รุ่นเสือกระโจมและบูชาเสือคู่ 5 นิ้ว ที่บูชาบนหิ้ง  (อ่าน 3463 ครั้ง)

ออฟไลน์ sudfish2499

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
หลวงปู่

ไม่ทราบว่า สร้างปีไหมครับ รบกวนท่านที่ทราบ ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
                       ...สวยงามครับ...

...อันนี้บอกไม่ได้ว่าสร้างปีไหน รอผู้รู้มาเฉลยอีกทีครับ...

TUM

• บุคคลทั่วไป
ดูใบหน้าหลวงพ่อเปิ่นสิครับ ยิ้มปิเลย ขอโหลดไปบูชาครับ :050:   :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 2552, 03:28:07 โดย ตั้ม/พรหมนิมิตร »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยมากเลยครับ เป็นมงคลแก่บ้านเรือน ...  :016:

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
สวยจริงครับอยากได้เสือคุ่มากครับ :016:

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยงามครับผม  เป็นสิริมงคลแก่บ้านเลยนะครับ :114:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
รอยยิ้มหลวงปู่เปี่ยมไปด้วยความเมตตา... :054:

เสือคู่ก็สวยงาม... :015:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ...   :053:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอลคุณที่นำมาให้ชมครับ สวยงามนะครับ เสือคู่ก็ดุดันดีครับ