ผู้เขียน หัวข้อ: พระคาถาแทงมิถูก  (อ่าน 2781 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman9

• ตติยะ
    • Web Design
    • อีเมล
พระคาถาแทงมิถูก
« เมื่อ: 16 ส.ค. 2552, 05:59:21 »
คาถา : แทงมิถูก
โดย : เทพย์ สาริกบุตร
" มะโตมิสุรังมะสะ "
พระคาถานี้ ท่านให้บริกรรม ภาวนาไว้อย่าให้ขาดปาก เขาจะแทงเรามิถูกเลย

( ป้องกันตัวอีกหนึ่งอย่างครับ แต่ทางที่ดี ไว้ป้องกันตัว อย่างเดียวน่ะครับ ไม่ควรโอ้อวด ว่ามีของดี เพราะมี ก็ตายได้เหมือนกันครับ ถ้าผู้ถือทำตัวไม่ดี.... )
หนุมาน9
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ ถ้าท่านไม่เบียดเบียนเขา เขาก็จะไม่มาเบียดเบียนท่าน

ออฟไลน์ ดํา_เขต8

• ปัญจมะ
ตอบ: พระคาถาแทงมิถูก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ส.ค. 2552, 07:06:33 »
ขอบคุณครับ

:002:

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ส.ค. 2552, 07:26:32 »
เป็นความรู้อีกบทนึงขอรับ
ความสุขจงเกิดกับคนทั้งประเทศเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ ~~๑อ้วนน้อย๑~~

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - cyclop_headhunter@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ส.ค. 2552, 07:28:40 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ m_surat

• ตติยะ
    • MSN Messenger - mfineart@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ส.ค. 2552, 08:36:00 »
ขอบคุง คับ  :002:

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ส.ค. 2552, 09:39:54 »
ขอบคุณครับ แต่อย่าลองน้ะไม่ดีอิอิ