ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยลงรูปหลวงพี่หมีให้ดูหน่อยครับ อยากเห็น  (อ่าน 1545 ครั้ง)

ออฟไลน์ NOPPANUCH

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอดูรูปหลวงพี่หมีหน่อยครับ   ค้นหากระทู้เก่าๆแล้วไม่เจอครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ท่านเคยบอกลูกศิษย์ไว้อย่างนี้ครับ...อย่าเอารูปท่านไปลงนะ...เดี๋ยวจะกลายเป็นตีเสมอพระอาจารย์... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
หลวงพี่หมีท่านเก่งครับแต่ถ่อมตนนิดนึงครับ
ใครสักกับท่านประทับใจทุกคนเลยครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
แล้วท่านอยู่กุฏิไหนหรือครับ

จะได้มีโอกาสไปหาท่านครับผม

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
ขอแผนที่กุฎิหน่อยครับ งวดหน้าจะได้เข้าไปสักกับท่านบ้าง  :002:

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
ด้านหลังกุฏิหลวงพี่ญาครับ ยืนตรงหน้าห้องน้ำ มองตรงผ่านห้องน้ำไปจะเห็นหอสวดมนต์ครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน