ผู้เขียน หัวข้อ: พระขุนแผนไข่ผ่าซีก ไม่ทราพที่ ครับ  (อ่าน 5569 ครั้ง)

ออฟไลน์ pakorn

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dj_c_ghost@hotmail.com
    • DJ.C'GHOST
ลบ กวน พี่ๆ
ช่วยดูให้หน่อยนะครับว่ามาจากที่ไหน
ละ แท้หรื่อเก๊ ครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ย. 2552, 11:54:34 โดย pakorn »

ออฟไลน์ pakorn

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dj_c_ghost@hotmail.com
    • DJ.C'GHOST
ตอบ: พระขุนแผนไข่ผ่าซีก ไม่ทราพที่ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พ.ย. 2552, 11:56:34 »
ด้านหลังขององค์พระ ครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: พระขุนแผนไข่ผ่าซีก ไม่ทราพที่ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พ.ย. 2552, 06:00:29 »
...มาช่วยดูให้นะครับผิดพลาดอย่างไงก็อย่าว่ากันนะครับ...
...พระพิมพ์นี้ดูแล้วแปลกตามากเกินไป...ดูจากผิวพรรณของเนื้อพระแล้วยังไม่ถึงครับ..
....แต่ถึงอย่างไรข้อยุติก็ไม่ได้อยู่ที่ผมนะ...พี่ๆน้องๆบอร์ดวัดบางพระ..ดูเก่งๆกันเยอะ... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ