ผู้เขียน หัวข้อ: เสือหลวงพ่อปาน หนึ่งในสุดยอดเครื่องลาง หามานานเเล้ว ในที่สุดก็ได้มา  (อ่าน 4110 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล
จารครบสูตร ถูกต้องตามตำราของหลวงพ่อปาน สมบูรณ์มาก เเละเป็นพิมพ์จิ๋วด้วย หรือเรียกว่า เสือสาริกาครับ

เอามาให้ดูกันหลายมุม ตัวจริง ส่องมันส์กว่านี้ครับ กล้องถ่ายรูปยังไม่ดีพอ ถ่ายมาให้ชม ก่อนไปใส่กรอบครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
สุดยอดครับเสือหลวงพ่อปาน เป็นบุญตาครับ ได้มาอย่างไรครับท่าน ผมคงไม่มีปัญญาแน่ๆเลย
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สุดยอดครับ เสือหลวงพ่อปาน หนุมานหลวงพ่อสุ่น  :015:    หายากๆ ครับสมัยนี้

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยอดเลยครับ ยินดีด้วยได้ของดีที่แสนจะหายาก ผมเองบ้านอยู่บางบ่อ สมุทรปราการ :054:แท้ๆ ยังหาไม่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ DeKaram

• สัตตมะ
  • **
สวยง่ามคับท่านน
เล็กมากๆๆเลยนะเนี่ยย :053:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
เนื้อสวยครับ งดงามแท้ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมผมเคยไปมาแล้วครับกับเพื่อนมีภาพถ่ายหลวงปู่ปานด้วยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ manapong

• จตุตถะ
  • ทำนัยสิ่งที่ต้องการและรักนัยสิ่งที่ทำ
สวยมากๆครับอยากได้บ้างจัง :053: :015: :054:
เชื้อไนสิ่งทำ ทำไนสิ่งคิด แล้วชีวิตจะมีสุข