ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญ...ส่งท้ายปีเก่า...ต้อนรับปีใหม่!!!!  (อ่าน 840 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
อภินันทนาการจาก...เฮียเซี้ยง...เสี่ยเจ้าของโรงน้ำแข็ง...
มอบให้เป็นของขวัญปีใหม่...
นำรูปมาให้ชมกัน...ขออภัยภาพไม่ค่อยชัด ถ่ายจากโทรศัพท์มือถือ...

เป็นพระราหูอมจันทร์...มีจารทั้งด้านหน้าและด้านหลัง เป็นเนื้อดินเก่าจุ่มรัก...ปัดทองใหม่
ไม่ทราบที่... ใครทราบกรุณาช่วยบอกด้วย...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ยินดีกับพี่ธรรมมะรักโขด้วยนะครับ งดงามมาก เหมาะกับปีใหม่ที่ดีจริงๆ  :015:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ :074:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
สวยจังเลยคับยินดีด้วยนะคับ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
...สวยดีครับท่าน..แลดูขลังครับนาย..
...นอนหลับให้สบาย...พระแท้คุ้มกาย ...(แต่ไม่ทราบที่...อิอิ)
...กระผมขอแสดงความยินดีกับท่านธรรมะรักโขด้วยครับ..:058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ