ผู้เขียน หัวข้อ: ผมใด้กราบขอคาถาปลุกของ จากอาจารย์ติ่ง  (อ่าน 2575 ครั้ง)

ออฟไลน์ tin

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับทุกท่าน เมื่อวันพุธผมได้ไปกราบอ.ติ่ง และสักยันต์ดำดื้อกับท่าน พอท่านสักเสร็จก็กราบท่านและบอกว่า ผมขอคาถาหน่อยใด้ไหมครับอาจารย์ จะเอาไว้ท่องก่อนนอน "อาจารย์ก็มองผมด้วยในหน้าปรกติแล้วบอกว่า "ไม่ต้องท่องหรอก ท่องมากๆเพี้ยนนะ ลำลึกถึงหลวงพ่อเปิ่นก็พอ" ผมก็กราบขอบคุณท่านและถอยออกมาครับ? นี่เป็นประสพการณ์ที่ใด้ขอคาถาจากท่านครับ ที่มาโพสต์เพราะเห็นกระทู้เก่าๆมีการถามเรื่องนี้กันมากน่ะครับ ขอบคุณ สวัสดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2550, 01:35:19 โดย tin »

ออฟไลน์ จอมเมฆินทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "บูรพา ไร้ พ่าย"
ตอบ: ผมใด้กราบขอคาถาปลุกของ จากอาจารย์ติ่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มี.ค. 2550, 12:17:56 »
ก็ คงประมาณ นั้น  ......  thank 

ออฟไลน์ ดวงใจรัก

• ทุติยะ
  • **
  • ใจใฝ่ธรรมะ หันหลังเรื่องโลกี
ตอบ: ผมใด้กราบขอคาถาปลุกของ จากอาจารย์ติ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มี.ค. 2550, 02:24:41 »
เพี้ยนๆจิงนั้นล่ะ