ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์หน้าเสือมีความหมายว่าอย่างไรครับ  (อ่าน 2522 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ผมได้ยันต์หน้าเสือไปแต่ไม่รู้ว่ามีพุทธคุณด้านไหน รบกวนพี่ๆน้องๆ บอกความหมายให้ทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bon.f11

• สัตตมะ
  • **
  • bon.f11
    • อีเมล
ยันต์หน้าเสือมีพุทธคุณด้าน คงกระพัน น่าจะใช่นะครับ :054:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
จะเหมือนกับยันต์เสือแบบทั้งตังไหม ครับ   :062:

ออฟไลน์ Baron

• ปัญจมะ
    • อีเมล
 เหมือนกันครับ อยู่ที่อักขระที่ครูบาอาจารย์ท่านใช้ลงกำกับน่ะครับ ผิดถูกยังไง ขออภัยครับ  :114:

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบผมจะลองถามผู้รู้ดูอีกที่

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
มหาอำนาจ แคล้วคลาดปลอดภัย

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
มหาอำนาจ คงกระพัน แคล้วคลาด  บารมี

หน้าเสือ หรือ เสือทั้งตัว ก็หัวใจเดียวกันอะครับ(ของวัดบางพระ) แล้วแต่พระอาจารย์จะแน้นหรือเพิ่มไปด้านไหนพิเศษ

ส่วนที่อื่นก็แล้วแต่ตามสูตรของแต่ละที่อะครับ ส่วนมากเสือ มหาอำนาจบารมี

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ...... :090: :090: :114: :090: :090:......

• นวมะ
ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำตอบครับ  :050: