ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคาถาหนุนธาตุทั้งสี่หน่อยครับ  (อ่าน 4112 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
ขอคาถาหนุนธาตุ ดิน น้ำ ลม ไฟ

หน่อยครับ

ใครพอจะมีช่วยฝากให้เปนวิทยาทาน หน่อยนะครับ

ขอบคุนมากครับ

:001: :001: :001:
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
ตอบ: ขอคาถาหนุนธาตุทั้งสี่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มิ.ย. 2553, 07:53:26 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,17194.html

ลองอ่านดู กระทุ้พึ่งลงไว้ไม่กี่วัน

แถบค้นหาด้านบน ลองใช้ดู

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ขอคาถาหนุนธาตุทั้งสี่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มิ.ย. 2553, 08:19:21 »
ขอบคุณมากมายเลยครับ

สำหรับข้อมูล