ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับ  (อ่าน 831 ครั้ง)

ออฟไลน์ idolizers

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับ
« เมื่อ: 25 ต.ค. 2553, 09:22:27 »
ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับว่าถ้าที่อื่นมีงานไว้ครูครอบครูผมสามมารถไปครอบครูที่อื่นที่ไม่ใช่วัดบางพระได้ไหมครับแต่ยังไงผมก็คือลูกศิษย์คนหนึ่งของหลวงพ่อเปิ่นคำถามจากใจจากคนที่อยากรู้ครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ต.ค. 2553, 10:54:09 »

ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับว่าถ้าที่อื่นมีงานไว้ครูครอบครูผมสามมารถไปครอบครูที่อื่นที่ไม่ใช่วัดบางพระได้ไหมครับแต่ยังไงผมก็คือลูกศิษย์คนหนึ่งของหลวงพ่อเปิ่นคำถามจากใจจากคนที่อยากรู้ครับ
O0...ไม่เป็นไรไม่มีปัญหา..
...อะไรที่เป็นสิ่งดีและเป็นศิริมงคลต่อตัวเรา..ทำไปได้เลยครับ.. :096:
...และก็ไม่ผิดข้อห้ามของสายวัดบางพระเราด้วย.. :026:..รักนะปู๊นๆ.. :077:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ต.ค. 2553, 11:01:58 »
ได้ครับไม่ผิดหรอกครับ วัดบางพระไม่ได้ห้ามครับ  :001: