ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามสายตรง!!! อ.เม้ง ขุนแผน (((กุมารทอง)))  (อ่าน 2137 ครั้ง)

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
เจ้าของเค้าว่าเป็น "กุมารทองรุ่นแรก" รบกวนผู้รู้และศิษย์สายตรง อ.เม้ง ขุนแผน ทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ย. 2553, 02:37:19 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
สอบถามที่เว็บของสำนัก น่าจะได้ข้อมูลที่ถูกต้องมากกว่านะครับ

สอบถามเรื่องพระเครื่อง หรือเครื่องรางทีเป็นของวัดบางพระ
ในกระดานสนทนาวัดบางพระ
น่าจะดีที่สุดครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน