ผู้เขียน หัวข้อ: เเนะนำตัว  (อ่าน 2037 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
เเนะนำตัว
« เมื่อ: 03 พ.ค. 2550, 05:44:37 »
สวัสดีครับผมคือสมาชิกใหม่ครับชื่อaekเป็นลูกศิษย์ตั้งเเต่พ.ศ.2537ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :054:เคารพอย่างสูง
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ จอมเมฆินทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "บูรพา ไร้ พ่าย"
ตอบ: เเนะนำตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พ.ค. 2550, 06:15:15 »

ยินดี ต้องรับ ครับ ศิษย์พี่

ผม เพิ่งสัก อิอิ

;)

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พ.ค. 2550, 10:22:47 »
ยินดีคับท่าน ยินดีที่ได้รู้จักคับ
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ

ออฟไลน์ bango

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พ.ค. 2550, 11:34:57 »
ยินดีต้อนรับจ้า  :017:

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 พ.ค. 2550, 09:17:58 »
ยินดีต้อนรับครับ
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 พ.ค. 2550, 04:46:02 »
ขอบคุณสำหรับการต้อนรับครับพี่ๆน้องๆ?