ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้วัตถุมงคลงานไหว้ครูวัดบางพระ  (อ่าน 874 ครั้ง)

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
อยากได้วัตถุมงคลในงานไหว้ครูบูรพาจารย์วัดบางพระ ครับ
แต่เนื่องจากติดภาระกิจที่ต่างจังหวัด ไม่สามารถเดินทางไปวัดบางพระ ได้ในช่วงนี้
ทางผู้ดูแลเว็บไซด์ จะอนุเคราะห์เป็นธุระจัดการให้ได้หรือไม่ครับ อยากร่วมนำเงินทำบุญด้วยครับ

และเรื่องเกี่ยวกับวัตถุมงคลของวัดบางพระ ที่กุฏิใหญ่ มีพี่ๆผู้ดูแลเว็บไซด์ท่านใด สามารถอัพเดทรายการได้ไหมครับ
อยากได้วัตถุมงคลของวัดบางพระ แต่ไม่สะดวกที่จะเดินทางในช่วงนี้ครับ

..ขอบคุณครับ..

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน