ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนพฤษภาคม เดือนนี้ไหว้ครูหลายๆที่เลยครับ  (อ่าน 1016 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   เดือนนี้เริ่มตั้งแต่ วันที่๕ พฤษภาคม ที่ผ่านมา
หลวงปู่อั๊บวัดท้องไทร ไหว้ครู และยังมี ของอาจารย์แก้ว

ในวันพรุ่งนี้ วันที่ ๑๑ พฤษภาคม  มีไหว้ครู
ของพระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดง
   และอ.อั้น ไหว้ครู จัดไหว้ครูที่บ้าน
เพื่อโปรดทราบ
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดจะเอาภาพมาให้ชมครับทั้งสองงาน
   ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:................