ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ใหญ่ทั้งหลายช่วยดูเหรียญปี19 ด้วยครับ  (อ่าน 1255 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
พอดีเพิ่งได้มา แต่ ผมไม่ชัว เลยครับ ต้องรบกวนพี่ๆในนี้ กรุณาช่วยชี้แนะด้วยครับ เพื่อเป็นประสบการณ์แก่น้อง รุ่นใหม่อย่างผมด้วย

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ขออภัยนะครับ ถ้าโรเททสักหน่อย หมุนภาพ 90 องศา ตามเข็มนาฬิกา จะดูง่ายกว่านี้เยอะครับ พอดี ผมคอไม่ดี  :002:

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
สวยมากครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ด้วยความเคารพ เหรียญนี้ดูบวมๆ เบลอๆ ขาดรายละเอียดหลายอย่าง ส่วนตัวดูแล้วไม่ผ่านครับ รอท่านพี่ใหญ่ พี่หอมเชียง พี่อเมซซิ่ง ฟันธงแล้วกันครับ ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วย
 :025:

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
กลับรูปให้ดูใหมครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
โดยส่วนตัวแล้วผมขอแสดงความคิดเห็นว่า ไม่ดีครับ :069:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ