ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสักน้ำมัน  (อ่าน 2675 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสือพุทธคุณ

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - remymatins@hotmail.com
    • อีเมล
อยากสักน้ำมัน
« เมื่อ: 08 ก.ย. 2550, 11:39:15 »
ถ้าจะสักน้ำมันจะสักกับศิษย์เอกของหลวงพ่อเปิ่นท่านใดได้มั้งคับ ขอแบบเคร่งครัดอะคับ ขอบพระคุณอย่างสูงคับแล้วหลวงพี่แป้วหน้าตาเป็นยังไงหรอคับ รบกวนใครมีรูป ขอชมทีคับ

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: อยากสักน้ำมัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ก.ย. 2550, 04:23:37 »
น้ำมัน ขอแนะนำ พระอาจารย์ติ่งครับ :053: :053: :053:

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ก.ย. 2550, 07:37:01 »
เก่งทุกท่านครับ อยู่ที่คุณเลือก
รูปหาชมได้ในเวปนี้ครับมีเยอะแยะ
:016:

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ก.ย. 2550, 11:55:12 »
เก่งทุกท่านครับ

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ก.ย. 2550, 01:37:59 »
ดีทุกองค์เเหละครับ โดยเฉพาะหลวงพี่เเป้ว พระอาจารย์ติ่ง พระอาจารย์ต้อย 3องค์นี้เน้นสักนำมันครับ
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ก.ย. 2550, 02:13:49 »
ดีทุกท่านครับ.... ก็ลองหาเวลา...ไปพบปะพูดคุย.กับหลวงพี่ท่านดู...ถูกใจองค์ไหน.คิดว่าองค์ไหนดีก็สักครับ.....หลวงพี่ทุกท่านดีหมดละครับ....เพราะทุกองค์มีครูครับ..... 25; 25;
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว