ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคาถา ฤาษีตาไฟ กับ หนุมานเชิญธง ทีครับ  (อ่าน 8353 ครั้ง)

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ
ใครมีผมขอมั่งครับ คาถา
ฤาษีตาไฟ กับ หนุมานเชิญธง
*-* ดี ชั่ว รู้หมด แต่อดไม่ได้ *-*

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
คาถาฤาษี ตาไฟผมไม่รู้นะ.....แต่ไม่ทราบคุณสักมาหรอครับ.....แล้วสักที่ไหน   อ.ท่านใดสักให้ครับ
ส่วนคาถาหนุมาน  ที่เวปบางพระเราก้อมีบอกนี่ครับ.......หัวจัยหนุมาน คือ ยะตะมะอะ, หรือ หะนุมานะ  ครับ

รูปนี้เอามาจากบอร์ดบางพระคำผม  เอาไปชมดู

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ Triplekill

• ตติยะ
ผมสักจาก พ่อแก่ ครับ
แต่คาถา น่าจะเหมือนกันนะครับ
ใครมีคาถาฤาษีตาไฟ ก็บอกด้วยนะครับ