ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเกี่ยวกบการดูดของคับรบกวนด้วยคับ  (อ่าน 2318 ครั้ง)

ออฟไลน์ yakuzask

• ทุติยะ
  • **
เรื่องการดูดของมีจริงหรือเปล่าคับแล้วถ้ามีจริงเราจะรู้สึกอะไรบ้างป่าวคับ พอดีผมสงสัยว่าของผมจะหลุดเลยให้คนท่านหนึ่งดูให้มาเค้าแตะที่หลังอะคับผมกลัวว่าจะโดนดุดของป่าวคับ
ขอรบกวนด้วยนะคับ

corin

• บุคคลทั่วไป
ดูเรืองจอมขมังเวชมากไปป่าวครับ แล้วถ้ารู้ว่าตัวเองของหลุดแล้วมาถามทำไมในเว็ปบอรด์กระทู้ ทำไมไม่ไปหาพระอาจารย์ที่สักให้ เอออยากรู้ว่าของหลุดรู้สึกเป็นยังไงตอบด้วยล่ะกัน :o :o

ออฟไลน์ yakuzask

• ทุติยะ
  • **
ผมถามดีดีอย่ามากวนดิคับ ผมแค่อยากรู้ ไม่รู้ก็ไม่ตอบก็ได้ถ้าแรงไปผมก็ขอโทดนะคับ

ออฟไลน์ ake

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อย่าทะเลาะกันครับ ผมว่าคนไม่รู้ก็ไม่ผิดครับ ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะหวงและต้องการรักษาของให้อยู่กับตัวให้นานที่สุด การที่มีคนมาถามอย่างนี้ไม่ใช่เค้าดูหนังมากไป แต่เค้ากลัวหรือกังวลว่าของเค้าจะไม่อยู่กับเค้ามากกว่า เราควรมาอธิบายให้เค้าเข้าใจ ไม่ช่ายมาตอบอย่างนี้นะครับผมว่า

ออฟไลน์ บีจ้า

• ปัญจมะ
  • เคารพอาจานทุกท่าน
    • MSN Messenger - wareebee@hotmail.com
คือว่าการดูดของนะครับ คิดตามหลักเหตุผลแล้วมันไม่ได้ดูดง่ายเหมือนโอเลี้ยงแล้วคนที่มีความสามารถขนาดดูดของได้เนี่ยเค้าจะมาดูดของเราทำไมในเมื่อเค้ามีความสามารถมากกว่าที่เรามี ถ้าขนาดนั้นต้องเป็นพวกจอมขมังเวทสู้กันแล้วครับ เราแค่อยากได้ความสักสิทธ์จากเลขยันไว้คุ้มกายเค้าคงไม่ใจดำมาแย่งของเราไปหรอกครับ แต่ถ้าเรากลัวว่าของหลุดหรือโดนดูดของจริงเราก็ไปให้หลวงพ่อ หรือ หลวงพี่เป่าครอบให้ใหม่ก็ได้เพราะอักขระที่เราสักแล้วจะติดเราจนวันตายถ้าของหลุดก็ปลุกใหม่ไม่ต้องซีเรียสหลอกครับ เพราะหลวงพ่อหลวงงพี่ทุกท่านเมตตากับคนทุกคนทุกเพศและชนชั้นครับผม

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
แต่หนู เคยเห็นนะ  ดูดกันซึ่งๆ หน้าเลย 

เคยเห็น......เค้าทำกัน  ก็ต้องขอเจ้าของเค้าก่อน  เสร็จแล้วท่องคาถาแล้วจับที่รอยสัก

เสร็จแล้วก็เอามือออก  ( เห็นวันไหว่ครูค่ะ )   :o :o :o  จริง ๆ น๊ะ

ออฟไลน์ ยียวน

• ตติยะ
ไอเรื่องดูด มันก้อมี นะครับ แต่ว่า เตะ แล้ว ของหลุด นิ ไม่หลุด หรอกครับ แต่มันไม่ดีอะครับ เพราะเรามีครูบาอาจารย์
ของมีความศักสิทธิ์ อยู่ใน ตัวยิ่งเรา เชื่อมั่นสัทธา ทำแต่กรรมดี ไม่มีใครทำไรได้หรอกครับ