ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากรู้ว่าพระนี้รุ่น,ชื่ออะไร และพิมที่วัดอะไร ท่านไหนทราบตอบกระทู้ด้วยนะคร้าฟ  (อ่าน 787 ครั้ง)

ออฟไลน์ SAHAMOTER

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ผมอยากรู้ว่าพระรุ่นอะไร แระ  ก้อพิมที่ไหน ท่านไหนทราบช่วยบอกผมด้วยนะคร้าฟ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มี.ค. 2553, 06:52:18 โดย SAHAMOTER »

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดูวิธีเอารูปขึ้นจากคำแนะนำเก่าๆดูนะครับ  พยายามเข้า  :053: อยากดูครับๆ