ผู้เขียน หัวข้อ: ผมลงรูปไม่ได้ครับเมือก่อนลงได้ครับ  (อ่าน 2763 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ผมอัพโหลดแล้วทำไมไม่ได้ครับมันไม่ขึ้นรหัสให้ผมก๊อบเลยครับงงจัง
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอบ: ผมลงรูปไม่ได้ครับเมือก่อนลงได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ต.ค. 2551, 07:12:30 »

ทดสอบๆๆ ทดสอบๆๆ ปกติแล้วนะครับ :001:

บางทีเกิดจากการใช้งานพร้อมกันเยอะ ระบบเลย งงๆ  :010:

ประมวลผลไม่ทัน เลยเออเร่อ ไปเลย
 :002: