หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

แจ้งขอความร่วมมือจากสมาชิกเรื่องความเหมาะสมของลายเซ็นด์

(1/4) > >>

~เสน่ห์ต้นน้ำ~:
แจ้งให้สมาชิกทราบถึง เรื่องการวางลิงค์เว็ปไซด์ต่างๆในช่องลายเซ็นต์ของท่าน

หรือในข้อมูลส่วนตัวของท่าน ห้ามวางลิงค์เว็ปไซด์ที่เกี่ยวกับการโฆษณาขายของ

หรือเว็ปลิงค์ที่เกี่ยวกับการพนันทางออนไลน์ต่างๆ รวมถึงเว็ปลิงค์ที่ผิดศีลธรรม

เมื่อตรวจพบจะถูกแบนสมาชิกทันที

Lizm Club:
รับทราบค่ะคุณ ต้นน้ำ............... :095: :095: :095:

~เสน่ห์ack01~:
ในเรื่องของการลงลายเซ็นต์ประจำตัว ขอความกรุณาพิจารณาถึงความเหมาะสมของเว็บไซด์ด้วยนะครับ

เนื่องด้วยเว็บไซด์วัดบางพระ เป็นเว็บไซด์ของวัดที่มีเจตนาจะเผยแผ่ประวัติของวัดบางพระ

เกียรติคุณของหลวงปู่เปิ่น ฐิตคุโณ และกิจกรรมต่างๆที่เกิดขึ้นภายในวัดบางพระ

โดยไม่มีการแฝงโฆษณาต่างๆ ที่อาจเกี่ยวข้องกับการค้า การแสวงหาผลกำไร การพนัน อบายมุขต่างๆ  :001:

ดังนั้น โปรดใช้วิจารณญาณ ในการโพสท์กระทู้ การสร้างภาพแทนตัว และการสร้างลายเซ็นต์ประจำตัวด้วยครับ :001:

และขอฝากกระทู้เรื่องขนาดของลายเซ็นต์ให้ได้อ่านกันนิดนึงนะครับ :001:

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,6134.html

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
รับทราบครับ ท่านผู้คุมกฎ กับท่านผู้ดูแล

:080:

eakthai14:
-ขอรับกระผม :005:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version