หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

เรื่อง การประกาศชักชวนให้ร่วมทำบุญหรือ บริจาค

(1/6) > >>

โองการยันนะรังสี:
เนื่องจากมีการประกาศข่าวการกุศล ชักชวน ให้ร่วมทำบุญในรูปแบบต่างๆ

ในบอร์ดสนทนา  ซึ่งบางครั้งข้อมูลข่าวสารดังกล่าว เป็นข้อมูลไม่ทราบที่มาที่ชัดเจน

รายละเอียดไม่เพียงพอ หรืออาจจะไม่มีความถูกต้อง และ [shake]เป็นการหลอกลวง[/shake]

ดังนั้น ขอให้สมาชิกระมัดระวัง พิจารณาข้อความชักชวนทำบุญต่างๆให้ดีนะครับ
[/color]

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
รับทราบครับ ผมขอบคุณมากครับ  :054:  :010:

nutagul:
 :054:-ขอบคุณครับ :054:

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
 :054: ขอบพระคุณพี่โองการมาก ครับ ที่ออกมาชี้แนะ

][_kmitnb_][:
ขอบคุณมากครับ ที่นำข่าวสารมาแจ้งให้ทราบครับผม :054: :054:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version