ผู้เขียน หัวข้อ: 1 ในของดีเมืองละโว้ หลวงพ่อเพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน จ.ลพบุรี  (อ่าน 1815 ครั้ง)

ออฟไลน์ schoolbus

• ฉัฏฐะ
  • *
 :027: :027: พระยอดขุนพลเนื้อเงินลงยา 3 สี (สร้างน้อย)  :027: :027:

:027: :027: เหรียญฉลองอุโบสถ เนื้อเงิน  :027: :027:

:027: :027: เหรียญซุ้มเรือนแก้ว เนื้อเงิน  :027: :027:

อดีตรองประธานมูลนิธิปิยสีโล...ผู้ได้ฉายา สืบ ปืนแตก หรือ สืบ ปืนเสีย
พระครูพิทักษ์วีรธรรม (สืบ ปริมุตโต) เจ้าคณะตำบลท่าพระยา
พระอุปปัชฌาย์และเจ้าอาวาส วัดสิงห์ ต.บางแก้ว อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
อะนะสวยครับ เข้ามาชมครับ

ออฟไลน์ manapong

• จตุตถะ
  • ทำนัยสิ่งที่ต้องการและรักนัยสิ่งที่ทำ
เชื้อไนสิ่งทำ ทำไนสิ่งคิด แล้วชีวิตจะมีสุข

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามทุกเหรียญเลยครับ แบบนี้ ชอบองค์แรกอ่ะครับ ลงยาเสียด้วย งามจริงๆ ...  :016: