ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเงิน หลวงปู่เจือวัดกลางบางแก้ว ปี 34 ( แบ่งปันชมกันครับ เพื่อการศึกษา )  (อ่าน 2373 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAS99

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
เหรียญหลวงปู่เจือ เหรียญเงินรุ่นแรก หลังจาร ... องค์นี้เป็นรุ่นแรกปี 34 บล๊อกนี้เขาว่าหายากครับทางสายตรงเขาบอกมาว่าหายากมีไม่มาก ตรงด้านซ้ายขวาของขอบพระจะไม่ค่อยเท่ากัน ..แต่หลวงปู่ก็จารให้ด้านหลังก็สุดปลื้มแล้วครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2553, 12:43:56 โดย TAS99 »

ออฟไลน์ ppu

• ทุติยะ
  • **
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
ไม่เห็นมีภาพเลย อยากเห็นครับ