ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง พี่ Sho presley ครับ สำหรับผู้ที่ไม่สามารถไปรับของรางวัลได้  (อ่าน 1762 ครั้ง)

ออฟไลน์ j_kirsada

• สัตตมะ
  • **
  • ครูอยู่เหนือหัว
อ้างถึงกระทู้ "ลูกศิษย์ที่ดีของหลวงพ่อเปิ่น ลูกกตัญญูของแม่"
ผมขออนุญาต ตั้งกระทู้ สำหรับผู้ที่ไม่สามารถไปรับของรางวัลได้นะครับ

ตัวผมเองในวันพรุ่งนี้ ผมคงไปรับของรางวัลไม่ได้
ผมของอนุญาติให้พี่ตี๋ หรือ username : derbyrock
รับของรางวัลแทนผมนะครับ

ขอบคุณสำหรับของรางวัลที่ได้รับครับ   :054: :054: :054:

ออฟไลน์ suwatchai

• การนิ่งเงียบต่อคนโง่คนสามหาว เป็นทางยาวสู่เกียรติที่ใฝ่ฝัน ทั้งรักษาในศักดิ์ศรีเป็นเกราะกัน ไม่หุนหันฉันท์หมาวัดที่จัญไร เราจงดูราชสีห์น่าเกรงขาม ทุกผู้นามเกรงกลัวได้ไฉน ไม่เคยเห่าเคยหอนไล่ผู้ใด แล้วไซร้ใยมีเกียรติเป็นราชันต์...
  • สมาชิกที่ถูกแบน
  • **
  • Death Is Beautiful & Sweet ....
    • MSN Messenger - suwatchai.com@windowslive.com
    • อีเมล
อ้างถึงกระทู้ "ลูกศิษย์ที่ดีของหลวงพ่อเปิ่น ลูกกตัญญูของแม่"
ผมขออนุญาต ตั้งกระทู้ สำหรับผู้ที่ไม่สามารถไปรับของรางวัลได้นะครับ

ตัวผมเองในวันพรุ่งนี้ ผมคงไปรับของรางวัลไม่ได้
ผมของอนุญาติให้พี่ตี๋ หรือ username : derbyrock

ขอบคุณสำหรับของรางวัลที่ได้รับครับ   :054: :054: :054:

คุณ cho คงรับทราบทางหน้าเว็บนี้ไม่ได้หรอกครับ เพราะตอนนี้ she ไปหาหลิวเต๋อหัวที่ Hongkong คาดว่าอีกหลายวันคงจะกลับ เอาไว้เดี๋ยวผมจะฝากบอก she ให้เพราะเธอต้องโทรมา check ผมทุกคืนอยู่แล้ว!!!

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมสำหรับผู้ที่ได้รับรางวัลได้ที่

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,11524.html

ของคุณ j_kirsada จะฝาก คุณ derbyrock ไว้นะครับ.

ออฟไลน์ j_kirsada

• สัตตมะ
  • **
  • ครูอยู่เหนือหัว

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมสำหรับผู้ที่ได้รับรางวัลได้ที่

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,11524.html

ของคุณ j_kirsada จะฝาก คุณ derbyrock ไว้นะครับ.

ขอบคุณมากครับ... :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ผู้หญิงธรรมดา

• ตติยะ
พรุ่งนี้วันที่ 12 สิงหา ไม่สะดวกค่ะ พอดีมีนัดกับหมอที่ รพ. ค่ะ

รบกวนช่วยติดต่อกลับ pook_gam@hotmail.com

ว่าต้องทำอย่างไงบ้าง

ขอบคุณมา ณ. ที่นี้นะค่ะ

(จริงๆ ก็ดีใจมากด้วยค่ะ เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้รับรางวัลค่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2552, 01:49:20 โดย ผู้หญิงธรรมดา »

ออฟไลน์ ก้านยาว

• เพราะชีวิตขาดหวานไม่ได้
  • สัตตมะ
  • **
พรุ่งนี้วันที่ 12 สิงหา ไม่สะดวกค่ะ พอดีมีนัดกับหมอที่ รพ. ค่ะ

รบกวนช่วยติดต่อกลับ pook_gam@hotmail.com

(จริงๆ ก็ดีใจมากด้วยค่ะ เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้รับรางวัลค่ะ)

ตามนี้เลยครับ
ท่านที่ไม่สามารถมารับได้กรุณาแจ้งที่อยู่จัดส่งทาง cholvibul@hotmail.comโดยระบุรายละเอียดดังนี้
   แจ้งที่อยู่รับรางวัล ลูกศิษย์ที่ดีหลวงพ่อเปิ่น ลูกที่ดีของแม่ 12 สิงหาคม 2552
1. ชื่อ login name
2. ชื่อจริง นามสกุลจริง และชื่อเล่นนะ..
3. ที่อยู่ ที่มีผู้รับพัสดุภัณฑ์ตลอดเวลา (เพื่อความสะดวกไม่ต้องมีไปรษณีย์ตีกลับค่ะ)
4. เบอร์โทรศัพท์มือถือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2552, 04:45:57 โดย ก้านยาว »
[shake]ชีวิตนี้บางทีก็น้อย คิดไปทำไม ชีวิตนี้บางวันก็เยอะ ถือเป็นกำไร
ชีวิตเราก็เท่านี้ ความสุขที่หัวใจต้องการสุดท้ายมันอยู่ไม่ไกล
ค้นลงไปข้างในจิตใจ ใครๆ ก็พบมัน
[/shake]

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับของรางวัลที่ได้รับค่ะ  :054:

ขอเลียนแบบเจ้าของกระทู้หน่อยนะค่ะ เพราะไม่สะดวกจะไปรับรางวัลเช่นกัน

น้องลิงได้อนุญาติให้สมาชิก username : sudfish2499  (ลำดับสมาชิก 3018)

เป็นผู้ไปรับของรางวัลแทนค่ะ   :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2552, 04:54:59 โดย น้องลิงน้อย »

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
คุณ cho คงรับทราบทางหน้าเว็บนี้ไม่ได้หรอกครับ เพราะตอนนี้ she ไปหาหลิวเต๋อหัวที่ Hongkong คาดว่าอีกหลายวันคงจะกลับ เอาไว้เดี๋ยวผมจะฝากบอก she ให้เพราะเธอต้องโทรมา check ผมทุกคืนอยู่แล้ว!!!
:074: อะโห... ท่านพี่... แรงงง..
น่านมันข่าววงในนะน่านนน..  :073: ไม่เจอหลิวเต๋อหัวค่ะ แต่เจอฉี่เฉี่ยวหัว... cho on board..กลับมาแล้วค่ะ.. แหม แหม.. ไรเนี่ย..แรงนะ..!!!!

ตามนี้เลยครับ
ท่านที่ไม่สามารถมารับได้กรุณาแจ้งที่อยู่จัดส่งทาง cholvibul@hotmail.comโดยระบุรายละเอียดดังนี้
   แจ้งที่อยู่รับรางวัล ลูกศิษย์ที่ดีหลวงพ่อเปิ่น ลูกที่ดีของแม่ 12 สิงหาคม 2552
1. ชื่อ login name
2. ชื่อจริง นามสกุลจริง และชื่อเล่นนะ..
3. ที่อยู่ ที่มีผู้รับพัสดุภัณฑ์ตลอดเวลา (เพื่อความสะดวกไม่ต้องมีไปรษณีย์ตีกลับค่ะ)
4. เบอร์โทรศัพท์มือถือ
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันทำมาหากิน.... ตามท่านน้องว่าเลยค่ะ.. ...
ทยอยส่งกันรายละเอียดกันเข้ามาค่ะ...  เด่วจัดห้ายยยย... ตั้งใจบริการเพื่อศิษย์วัดบางพระทุกท่านอยู่แล้ว...   
:073:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2552, 07:11:55 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ ผู้หญิงธรรมดา

• ตติยะ
ขอบคุณค่ะ สำหรับคำตอบ