ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญจัมโบ้ นั่งเต็มองค์เนื้อเงินมีจารหลวงปู่ครับ( มหาเศรษฐี 3 เสือ)  (อ่าน 2021 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 5 cm. ครับรุ่นนี้ไซร้นี้ยังมีแบบครึ่งองค์อีกนะครับ
...

มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยงามากครับน่าใช้ ขอบคุณที่นำมาให้ชมคร้าบ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
พี่หอมฯ มาทำหล่นแถวๆนี้หน่อยเหอะ.. เผื่อน้องโชวจะได้มีรถเบนซ์ขับกะเขาม่างงงง.. สวยจริงๆ..สวยจริงๆ..

cho presley       

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สวยครับ ท่านหอมเชียงเก็บแต่ของสวยทั้งน้านเลย :015:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณพี่หอมเชียงมากครับที่นำมาให้ชม เป็นบุญตาจริงๆ.. :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :027: :027:  สวยงามมากๆค่ะ  ขอขอบคุณที่ให้ได้ชมเป็นขวัญตา   :054:

ออฟไลน์ kao1373

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยงามครับ มีจารหลวงปู่ด้วย 15; 31;

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เนื้อเงินเงางามขนาดสวยใหญ่ บุญแท้ที่ได้ครอบครอง เป็นบุญที่ได้ชม สาธุ ...  :089:

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
 :016:เหรียญสวยมากครับ ขอบคุณที่นำมาให้สมาชิกได้ชมกัน :015:
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

TUM

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ

พี่หอมเชียง ขอถามหน่อยครับ รุ่นที่พี่โชว์เนี่ยครับ

ทำไมเป็นแบไม่มีลงยา งง เหริยญ ลงยากับไม่ลงยาเหมือนกัน

หรอ ว่า คนที่บูชาไปแล้ว เอามาลงยาเอง งง มาก ๆๆๆ อยากถาม

เพื่อความกระจ่าง ครับผม ขอบคุณครับ ...

.....

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
สวัสดีครับ

พี่หอมเชียง ขอถามหน่อยครับ รุ่นที่พี่โชว์เนี่ยครับ

ทำไมเป็นแบไม่มีลงยา งง เหริยญ ลงยากับไม่ลงยาเหมือนกัน

หรอ ว่า คนที่บูชาไปแล้ว เอามาลงยาเอง งง มาก ๆๆๆ อยากถาม

เพื่อความกระจ่าง ครับผม ขอบคุณครับ ...

.....
สวัสดีครับ

.....
ตอบแทนให้นะครับ มีเงินลงยาขนาด๓เซนติเมตรกว่าๆ กับ เงินเพียวๆจัมโบ้ขนาด๕เซนติเมตรครับ