ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์ช่วงนี้ มีมาตราการ  (อ่าน 1247 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaypetin

• ตติยะ
    • อีเมล
สักยันต์ช่วงนี้ มีมาตราการ
« เมื่อ: 17 ธ.ค. 2564, 09:56:46 »
ไม่ทราบว่ายังไปสักที่วัดได้อยู่ไหมครับในช่วงนี้ แล้วมีมาตราการอะไรที่ต้องรู้ก่อนไป
ขอบคุณครับ
ศิษย์วัดบางพระ

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
ตอบ : สักยันต์ช่วงนี้ มีมาตราการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ม.ค. 2565, 08:21:30 »
ขออนุญาติ  เท่าที่ ผมไปมา  วัคซีน สองเข็ม   แมสสวมใส่ตลอด 
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง