ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ท่านนี้ชื่อว่าอะไรหรอคับ  (อ่าน 1994 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดรีม

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ xiahmetizz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: อาจารย์ท่านนี้ชื่อว่าอะไรหรอคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มี.ค. 2556, 03:12:16 »
ท่านอาจารย์ก๊อง ครับ  :015:

ออฟไลน์ honeyls

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: อาจารย์ท่านนี้ชื่อว่าอะไรหรอคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มี.ค. 2556, 05:27:00 »
 :050:อ.ก๊องค่่ะ ท่านใจดีเมตตามากๆ ท่านจะมีข้อคิดดีๆสอนเสมอๆ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มี.ค. 2556, 09:10:48 »
ยืนยันว่าท่านใจดี  เพราะเคยได้ยินท่านถามศิษย์ที่สะสักว่า จะเอาอะไร  ให้เราเลือกได้ด้วย  ท่านใจดีครับ  ที่สำคัญ  ฝีเข็ม สวย งาม มาก มาย
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ จ๊ะ..โอ๋

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มี.ค. 2556, 12:58:53 »
แล้วท่านสักอยู่ที่ไหนหรอ อยากไปมั่ง