ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อยครับ ยันต์อะไรบ้าง  (อ่าน 1810 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใจไม่หาญ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ใจไม่หาญ
    • อีเมล
ช่วยดูให้หน่อยครับ ยันต์อะไรบ้าง

ออฟไลน์ nongaom

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูให้หน่อยครับ ยันต์อะไรบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มี.ค. 2556, 06:46:26 »
เฉพาะแนวกลางหลังลงมานะครับ ไล่ตั้งแต่บนสุด ยันต์เก้ายอด ,พุดซ้อน (เป็นยันต์ที่หลวงปู่ใช้ประจำ จะเรียกว่านะภัทรกัลป์ ก็ได้ ล่างสุดเป็นยันต์นะหน้าพระของหลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม จังหวัดนครปฐม
คนโง่เอาใจไว้ที่ปาก คนฉลาดเอาปากไว้ที่ใจ

ออฟไลน์ ใจไม่หาญ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ใจไม่หาญ
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูให้หน่อยครับ ยันต์อะไรบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มี.ค. 2556, 07:55:12 »
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ paipai

• ทุติยะ
  • **
  • เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มี.ค. 2556, 11:25:19 »
ช่วยดูให้หน่อยครับ ยันต์อะไรบ้าง

ที่เห็นนะ บนสุดเก้ายอด กลางพุดซ้อน รู้แค่นี้
จงระมัดระวัง ในการใช้ชีวิตกับเวลาที่เป็นปัจจุบัน