ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์นันท์กับอาจารย์โรจน์ เมตตาให้มาครับ  (อ่าน 1622 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9CC__

• ทุติยะ
  • **
เพิ่งฝากตัวเป็นลูกศิษย์ที่วัดได้ไม่นานครับ มีอะไรแนะนำด้วย

เก้ายอด สาริกา จิ้งจก ฝีมือเข็ม อ.โรจน์ แล้วให้พระอาจารย์ติ่งเป่าครอบให้ ตามด้วยลงนะหน้าทอง  เมื่อวันที่ 11เมษา 2 พาน , 20เมษา 1พาน

แปดทิศ กับพระลักษณ์หน้าทอง พระอาจารย์ นันท์ เมื่อวันที่ 23 เมษา 2 พาน  

มี นางพิม พระอาจารย์ ขวัญ วัดท้องไทร ที่หน้าขา(น้ำมัน) เมื่อวันที่ 26 เมษา

รอบหน้าว่าจะขอให้ท่านเมตตา บัวบังใบ จูงนาง แล้วก็พุฒซ้อน ให้

สงสัยอีกไม่นานคงจะเต็มหลังแน่ๆครับ

อยากเดินทางสายเมตตาครับ ศิษย์พี่ท่านใดมีคำแนะนำก็รบกวนด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2556, 11:23:23 โดย 9CC__ »

ออฟไลน์ 9CC__

• ทุติยะ
  • **
ฝากรูปไม่ขึ้นรอสักครู่ครับ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2556, 11:22:34 โดย 9CC__ »