ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคนไหนรู้จักหลวงพี่เอ๊หรือเอ๋ผมจำชื่อท่านไม่ได้  (อ่าน 1107 ครั้ง)

ออฟไลน์ ART6689

• ตติยะ
  • ......
หลวงพี่เอ๊เคยอยู่วัดบางพระไหมครับใครมีรูปของท่านหรือรูปยันต์ช่วยเอามาลงให้ดูหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลงกระทู้ผิดหมวดนะครับ ผมจะแก้ให้ก่อน ขอความร่วมมือตั้งให้ตรงหมวดด้วยครับ  :089:

ออฟไลน์ อาจารย์เอ้

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมไม่เคยอยู่ที่วัดครับ  รูปเนี่ย ยังไม่มีใครถ่ายครับ