ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเปิ่นรุ่น30ปีราคาอยู่ที่เท่าไรคับ  (อ่าน 1684 ครั้ง)

ออฟไลน์ TonyFeng

• ตติยะ
  • ผมไม่บอกคุณหรอก
    • MSN Messenger - pongsit-kampee@live.com
    • อีเมล
เปนแบบฝังตะกรุด มีข้อความว่า 30 ปีอะไรสักอย่าง พอดีเหนของเพื่อน

เลยอยากถามราคาหน่อยคับ
ศิษย์หนุมานแดงน้อย เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
:058:...กระผมว่าข้อมูลน้อยไปหน่อยนะขอรับ...
...รอผู้รู้ท่านอื่นอีกทีเป็นกำลังใจให้ครับ...

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ