ผู้เขียน หัวข้อ: แก้เคล็ดเลขที่เป็นกาลกินีกับวันเกิดทำอย่างไรคะ  (อ่าน 754 ครั้ง)

ออฟไลน์ aorzaa

• ปฐมะ
  • *
เลขทะเบียนรถ เป็นกาลกิณี กับวันเกิดจะแก้ไขได้อย่างไรคะ เกิดวันอังคาร เลขทะเบียน ขท 5392 ซึ่ง ข และเลข 2 เป็นกาลกิณีกับวันเกิด รบกวนช่วยชี้แนะด้วยค่ะ

ออฟไลน์ boyup2you

• จตุตถะ
ผมว่าน่ะครับ เราอย่าไปคิดมากเลยครับ ขับรถให้มี สติ อย่าประมาท เดินทางไปมาขึ้นเหนือล่องใต้ สวดมนต์ไหว้พระ บอกหลวงปู่ท่านซะหน่อยแค่นี้เราก็ปลอดภัยแล้วครับ :016: :015: :016: :015: :016: :015: