ผู้เขียน หัวข้อ: หมูทองแดง  (อ่าน 3592 ครั้ง)

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
หมูทองแดง
« เมื่อ: 27 พ.ค. 2549, 01:53:48 »
พี่ๆคับผมไปหาหลวงพี่ติ่งมาคับแล้วได้รูปหมูทองแดงมาอยากทราบคับว่ามีพุทธคุณยังไง ถ้าเป็นไปได้ช่วยลงรูปด้วยนะคับเพราะสักน้ำมันที่หลังมองไม่เห็นคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: หมูทองแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พ.ค. 2549, 07:28:03 »
ถ้าผมจำไม่ผิดรู้สึกจะเป็น  โชคลาภนะคับ   แล้วก็คงกระพัน  อาจทั้งสองอย่างหรืออย่างไดอย่างหนึ่งคับ

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พ.ค. 2549, 05:09:27 »
o _ o
  :001:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

sjakrawoot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 พ.ค. 2549, 10:31:10 »
o _ o
? :001:
คุณ freeman สักจากที่ไหนครับเนี่ยสวยมากๆครับ อักษรขอมนี่อย่างกับตัวพิมพ์เลย อักษรสวยงามมากครับขอชมๆ

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พ.ค. 2549, 11:01:46 »
...เท่าที่เห็นน่ะคราบ ผมต้องสักที่ อาจารย์ นัน แน่ๆเลยคราบทุกครั้งที่ผมไป วัดผมจะไปนั่งช่วย ดึงหนัง จะเห็นอาจารย์ นั้นสักยันต์ ตัวนี้บ่อยมากๆเลยคราบ แทบจะเป็น เอกลักษ์ เลยก็ว่าได้ หมูทอง แดงของอาจารย์ ญา จะเป็นอีกแบบคราบ ยืนยันต้องเป็นของ อาจารย์ นั้น คราบ
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2549, 12:59:06 »
สวยจริงๆๆๆๆๆ