ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนอายุ15ปีผมไปสักหนุมานที่ชัยภูมิมาแต่ผมอยากจะทราบว่าจะไปสักอีกที่วัดบางพระอาจั  (อ่าน 1749 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongchaixxx

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอนวัยรุ่นผมไปสักหนุมานมา1ตัวครับแต่ตอนนี้อยากได้เพิมไม่ทราบว่าทางอาจารย์จะสักให้ไหมครับ

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
ได้ครับขอเเค่มีความเคารพในหลวงพ่อก็พอ
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
..ได้เลยครับ...ถ้าอยากเป็นศิษย์วัดก็เชิญที่วัดเลยครับ อ. ใจดีทุกคนครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
 :016:อ.ท่านสักให้ครับ แล้วต้องมีความศรัทธาต่อสิ่งที่อ.ท่านจะมอบให้นะครับ :015:
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง